แฟนเป็นแบบนี้คืออะไรหรอคะ?

คือแฟนเราไปทำงานช่วงบ่ายถึง1 ทุ่ม เเต่เเฟนให้เราอยู่บ้านเฉยๆจนเราเองก็รู้สึกเบื่อมากๆ เลยขอแฟนไปทำงานด้วย (แฟนเราขายของที่ตลาดนะคะ)
เเต่แฟนเราบอกไม่ให้เราไป บอกว่ามันร้อน  จะให้เราอยู่เเต่บ้านให้ได้ไม่ให้ไปด้วย เราขอไปเค้าก็ว่าเรา
ด้วยเหตุผลที่ว่า มันร้อน??? จะไปทำไม เราเลยงงว่าเหตุผลแค่นี้หรอ คือเราอยากออกไปเปิดหูเปิดตาบ้าง อยู่บ้านเฉยๆมา2 เดือนกว่าเเล้วมันเบื่อจริงๆค่ะ
เราจะไปหางานทำเค้าก็ไม่ให้เราไป คือไม่ให้เราออกไปไหนเลย ควรทำยังไงดี?
ไอเราคิดมากไปมั้ยว่าที่ไม่ให้ตามไปด้วย เพราะกลัวคนอื่นรู้ว่ามีแฟน55555 เเต่อยู่บ้านมันเบื่อ คือไม่ให้ออกไปไหนเลยจริงๆแบบจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่