รถมอไซค์ ฮอนด้า PCX 160 มือ 1 เข็มไมค์วิ่งไปแล้ว 13 Km ปกติ ไหมครับ

...ตามหัวข้อ "รถมอไซค์ ฮอนด้า PCX 160 มือ 1 เข็มไมค์วิ่งไปแล้ว 13 Km ปกติ ไหมครับ" พอดีทางร้านตัวแทน ฮอนด้า แจ้งว่ารถมีการวิ่งทดสอบมา เป็นแบบนี้ทุกคัน ตอนรับรถก็ไม่แจ้งรายละเอียดเกี่ยวกับประวัติรถเลยถ้ามีการใช้งานมาก่อน มีแค่แนะนำการใช้งานเบื้องต้นเลยเลย มีความส่งสัย ว่าจริงไหม ครับ แต่เบื้องต้นรถรับมาแล้ว พอแย้งไปเหมือนโว้ยว่า เราใช้ไปแล้ว...ถ้าผมผิด ขออภัย ครับไม่ทราบจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่