กำจัดขนน้องชายยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ตามหัวข้อเลยครับ ผมอายุ 17 ย่างเข้า 18 คือผมมีปัญหาเรื่องขนน้องชาย เท่าที่อ่านมา บางคนก็ไปแว็กซ์ บางคนก็เลเซอร์ ซึ่งวัยผมไม่น่าทำได้ มันยาวมาก ยาวจนเกินน้องชายของผม (ตอนไม่แข็งตัว) ทำให้ผมล้างน้องชายไม่สะดวก เพราะหนังหุ้มปลายของผมยังไม่ลอก ผมเลยอยากรู้ว่าจัดการยังไงให้ไม่คัน และเป็นธรรมชาติที่สุดครับ

ณ ตอนนี้ผมได้ใช้กรรไกรตัดๆดูครับ ซึ่งมันแหลมปักจนคันเลยครับ ทำยังไงดีครับ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่