ผู้หญิงทรงเจ้ เป็นยังไงคะ แล้วทำยังไงให้เลิกเป็นคนทรงเจ้

เราโดนคนบอกบ่อยมาก เหมือนทรงเจ้ ดูมีเงิน
เวลาเรียกเก็บเงินไม่ว่าจะอยู่กับ ผช หรืออยู่กับกลุ่มเพื่อน เด็กเก็บเงินจะตรงมาที่เราตลอด
บางทีก็เจอ ผช บางคนให้เราเปย์ 5555
เสียใจด้วย ตรูจนโว้ยยย ตรูม่ายมีเงิน 😌

อยากเลิกเป็น ผญ ทรงเจ้ ต้องทำยังไงคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 9
สำหรับผม คำนี้ จะหมายถึงผู้หญิงที่มีบุคลิกเป็นผู้นำกลุ่ม ดูมีความมั่นใจในตัวเองสูง สามารถเป็นที่พึ่งให้คนอื่นได้ พร้อมบวก รักความถูกต้อง และดูมีเงิน
ความคิดเห็นที่ 15
ทรงเจ๊ เป็น แบบนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่