อยากสะสม Album ของแม่ๆ Girls‘ Generation ทั้งหมด

สวัสดีครับ เราเป็นโซวอนตั้งแต่ ม.2 จนตอนนี้เราอายุ 27 ละ เราอยากสะสมอัลบั้มทั้งหมดของแม่ๆ SNSD นานแล้ว แต่ตอนนั้น ไม่ค่อยมีเงิน 555555

วันนี้เราเลยอยากถามเพื่อนๆ ว่า ถ้าเราต้องการพรีออเดอร์ หรือหาซื้ออัลบั้มย้อนหลังของแท้ เพื่อนๆ พอมีทางไหนหรือวิธีไหนแนะนำบ้างครับ ขอเป็นมือ 1 ก่อน ถ้าไม่มีหรือหาไม่ได้จริงๆ ค่อยเป็นมือ 2 ครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากครับ
จิกกึมมึน โซนยอชิแด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่