ยกเลิกบัตรเดบิตกรุงเทพยังไม่ได้ค่าธรรมเนียมคืนนานมากครึ่งปีแล้วทำไงดี

กระทู้คำถาม
มีข้อความเข้าจากธนาคารกรุงเทพหักค่าบัตรเดบิตประจำปี  จำนวน599บาท หลังจากนั้นสามวันผมไปที่สาขาธนาคารที่เปิดบัญชีแจ้งยกเลิกบัตรเดบิตามอย่าง 7-14 วัน ผมรอมาเกินครึ่งปีแล้วยังไม่มีความเคลื่อนไหว  บัตรสาขาก็เก็บไว้แล้ว สิทธิ์การใช้บัตรก็หายไปราคาก็แพงโครต กุรุให้คำตอบด้วย  ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6883007

Bualuang 1333 ต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยนะคะ สำหรับการแจ้งยกเลิกบัตรเอทีเอ็มและขอคืนค่าธรรมเนียมรายปีส่วนต่างการใช้บัตรนั้น ดิฉันยินดีเป็นอีกหนึ่งช่องทางในการประสานงานไปยังสาขาที่เปิดบัญชีเพื่อตรวจสอบ รบกวนขอทราบข้อมูลเพิ่มเติมทางช่องทางข้อความส่วนตัว (หลังไมค์) ดังนี้ค่ะ

1. ชื่อ-นามสกุล (เจ้าของบัญชี)
2. หมายเลขโทรศัพท์ (เจ้าของบัญชี)
3. เลขที่บัญชี 10 หลัก
4. ชื่อสาขาเจ้าของบัญชี
5. ชื่อสาขาที่ติดต่อเพื่อยกเลิกบัตรเอทีเอ็ม
6. วันที่ที่ติดต่อสาขาเพื่อยกเลิกบัตรเอทีเอ็ม
7. หมายเลขหน้าบัตรเอทีเอ็ม 4 หลักท้าย (หากทราบ)

หากมีบริการด้านใดให้ดิฉัน ช่วยดูแลหรือสอบถามข้อมูลใดๆ เพิ่มเติมรบกวนแจ้งได้เลยนะคะ ยินดีให้บริการค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่