มีแพลนจะทำจมูก ทำที่ EMMA Clinic ดีไหมคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เรามีแพลรจกะทำจมูก เป็นการทำครั้งแรกตอนนี้เรากำลังสนใจทำที่ Emma Clinic ตอนนี้ก็ดูหมอพลกับหมอปุ๊กปิ๊กไว้ ราคากำลังดี ใครมีประสบการณ์ทำที่นี่ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ หรือใครมีคลินิกอื่นแนะนำสามารถอนะนำได้นะคะ เรามือใหม่มากๆ ตอนนี้ก็กำลังศึกษาข้อมูลก่อนไปทำเลยอยากจะฟังรีวิวจากคนที่เคยมีประสบการณ์กับคลินิกนี้หน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่