สอบถามเกี่ยวรูปเล่มมังงะ Hunter x Hunter ของค่าย NED ครับ

คือตอนนี้ที่เห็นวางขายอยู่มีแค่ไม่กี่เล่มครับ ละก็มีแค่ 2 ราคา คือ 75 กับ 95 เล่ม 95 จะเป็นราคาของเล่มที่ 34 ครับ ส่วนที่เหลือที่มีอยู่จะเป็น 75 ผมสงสัยว่า 75 กะ 95 ขนาดความหนา ความสูงมันเท่ากันมั้ยอะครับ เนื้อกระดาษเหมือนกันมั้ยครับ (จริงๆเคยถามกะทางเพจของค่ายไปแหนะครับ แต่ดูการตอบลูกค้าของเค้าเหมือนไม่เต็มใจตอบ ตอบส่งๆเหวี่ยงๆไงไม่รู้ครับ ซึ่งตอนนั้นถามว่านารูโตะ 45 75 95 ต่างกันยังไง เค้าก็ตอบว่า 45 กระดาษบางพิมพ์เก่า 75 95 กระดาษหนาพิมพ์ใหม่ ผมเลยลองซื้อมา ปรากฏว่าเล่ม 75 รูปเล่มบางซะจนวางกะ 95 ไม่สวยเลยครับ) อยากรู้ว่า Hunter x Hunter 75 กะ 95 มันรูปเล่มกับเนื้อกระดาษคล้ายกันไหมครับ ไม่อยากผิดหวังแบบนารูโตะ (แอบไปเห็นในติ๊กต่อกมา เล่ม 75 กะ 95 ของเรื่องนี้แทบไม่ต่างกันเลย แต่พอเป็นารูโตะกลับเป็นคนละแบบเลย)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผมไม่มีเล่ม 95 แฮะ
แต่เล่ม 75 ที่มีอยู่นี่เป็นแบบหนา (แบบใหม่ของการ์ตูน NED ทั่วไปนะครับ)

อันนี้คือเอามาเทียบกับ 95 เรื่องอื่นครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่