คิดยังกับขนอวัยวะเพศของตัวเองกันหรอครับ? คิดยังใงกับตอนที่น้องชายมาเห็นของลับของเราหรอครับ?

กระทู้คำถาม
ตั้งคําถามเล่นๆ เชยๆ นะครับอยากรู้ความคิดเห็นของคนอื่นว่ารู้สึกใง 5555

ส่วนตัวผมรักและหวงขนตรงนี้ของผมมาก แบบว่าคลั่งไคล้ในขนตรงนี้มากๆ เลยแหละ เพราะมันดูเท่ดี ก็เท่านั้นเอง~ :3 ถ้ามีคนมาเห็นขนตรงนี้ของผม ผมจะเอามีดไล่แทงเลย 555 ถ้าไม่ใช่คนที่เราแอบคิดลึกด้วยอะนะ อิอิ 😏

ไม่รู้พวกคุณจะคิดยังใงกันนะครับ 😳😚😅

อืม Moment เล็กๆ น้อยๆ น่าฮะ
คือมีวันหนึ่งผมกําลังอาบน้ำอยู่ ส่วนน้องชายผม(ญาติ) ก็นอนเล่นโทรศัพท์อยู่ในห้องนอนผม คือห้องนอนผมมันใกล้กันกับห้องน้ำน่ะฮะ แค่เปิดออกมาหันซ้ายนิดๆ ก็เห็นประตูห้องน้ำละ...
สักพักผมก็อาบน้ำเสร็จเลยเปิดประตูออกมา ประเด็นคือน้องผมมันก็ดันเปิดประตูห้องออกมาเหมือนกันเว้ย!~ น้องมันก็ตกใจมามาที่กล้ามท้องของผม แล้วค่อยๆ มองมาตรงนั้นของผม... พอมันเห็นนะ ตาโต เชียว!! แถมยิ้มดันเลียปากหน่อยๆ ด้วยนะ!! ผมตกใจเลยเอาผ้ามาปิดของลับผมไว้ แต่ไม่ทันมันดันเห็นก่อน ผมเลยไล่มันเข้าห้องไป

และก็ตอนผมเข้าห้องนอนไปเช็ดตัวนะ มันดันทักผมด้วย ทักแบบเชี้ยมากเลย!! มันทักผมว่า "ของพี่ใหญ่ดีจังเลยครับ" ผมอายมากกกกก!!~

ใช่แล้วละฮะ มันคือประสบการณ์ความรัก เพราะผมก็เคยแอบชอบน้องตัวเองอยู่ด้วย~ 😆❤️🌹

อะ 2 คําถามนะครับ เอาแบบคุยกันเล่นๆ หรือจริงจังก็ได้นะครับ 5555😅
1.คิดยังใงกับขนลับของตัวเองหรอครับ? (ผช.)
2.เคยมีประสบการตามที่ผมเล่าไหมครับ แล้วคิดยังไงกับเหตุการตอนนั้นหรอครับ? 🤣
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่