ลืมรหัสอีเมลตอนนี้ใช้คอมต้องส่งไปให้โทรศัพว่าผมจะต้องเข้าอีเมลนี้นะต้องกดyesเเล้วบนจอคอมจะมีเลขให้กดเเต่ในโทรศัพไม่ขึ้น

Account recovery
To help keep your account safe, Google wants to make sure it’s really you trying to sign in

@gmail.com

Check your รุ่นโทรศัพท์
Google sent a notification to your Huawei nova 2i. Tap Yes on the notification to verify it’s you.
เเต่ในโทรศัพท์ผมไม่ขึ้นครับเเก้ยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่