เขาชอบเราหรือให้ความหวังกันแน่

เมื่อวานก่อนเขาบอกประมาณว่าอยากคบกับเราอะค่ะ เขาก็ดูเหมือนจะชอบเรานะคะ เราก็ถามเขาว่าชอบเราไหมเขาบอกว่าชอบเรา70/100 เขาก็เป็นคนที่ซื่อบื่อด้วยอะค่ะ วันต่อมาเราบอกอยากให้เขาลูบหัวเขาก็ลูบให้นะ พอมาคุยแชทตอนเย็นเราก็แกล้งถามเล่นๆว่ามีคนชอบแล้วหรอ เขาบอกว่ามีแบบเผื่อใจเราถามว่าใครเขาก็บอกแต่ไม่ใช่เราอะค่ะเราก็ถามว่าชอบสองคนหรอเขาบอกว่าชอบหลายคนเลยแต่ไม่ได้คิดอยากจะคบใคร เขาอยากคบกับเราไหม?เขาชอบเราจริงๆไหม หรือว่าให้ความหวังกันแน่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่