แฟนชอบดูรูปและคุยเรื่อง18+ กับสาวสองมีงู

เราคบกับแฟนคนนี้มาได้ 6 เดือนแล้วค่ะ เขาไม่ได้มีท่าทีออกสาว หรือ เป็นเกย์เลย เราสงสัยว่าทำไมเขาถึงฟอลโล่สาวสองเยอะมาก เราเลยดูโทรศัพท์ของเขา เขาแชทกับสาวสองหลายคน และ คอมเม้นท์รูปภาพเชิง18+ ทั้งไอจี เฟสบุ๊ค ที่พีคหนักสุดคือทวิตเตอร์ แฟนเราแชร์รูปและคุยกับสองสาวที่มีงู เนื้อหาในคอมเม้นท์ประมาณว่า อยากดูงูสาวสอง กินงูสาวสอง อยากลองรับ (และแชร์ เกี่ยวกับ ช+ช อม เอา)

แฟนเราเบี่ยงเบนทางเพศรึป่าวคะ เขาเป็นเกย์รึป่าว แบบนี้แปลว่าเขาชอบสาวสอง หรือ ผู้หญิง แล้วเราควรจะทำยังไงดีคะ เราควรคุยกับเขาตรงๆไหม เราตกใจมาก ทั้งจุก ทั้งเจ็บ แค่มองหน้าเขาเราก็น้ำตาไหลแล้วค่ะ เศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่