ขอวิธีง้อแฟนหน่อยครับเพื่อนๆ

ผมกับแฟนทะเลาะกันบ่อยครั้ง  แต่ครั้งนี้ผมขึ้นเสียงใส่เธอจริงจัง
เรื่องมีอยู่ว่า แฟนผมเป็นคนเฟรนลี่ เวลาคุยกับผช.คนอื่น แบบถึงเนื้อถึงตัว
โดยส่วนตัวผมไม่ชอบ และคุยกันบ่อยครั้ง แต่ครั้งอาจจะด้วยตัวผมเองโกรธมากด้วย
เราเลยทะเลาะกัน ต่างฝ่ายต่างไม่ยอม จนเป็นตัวผมเองต้องกลับเป็นฝ่ายเสียใจ
แต่ปากแข็ง  ผมรักเค้ามากและอยากสร้างอนาคตไปด้วยกัน แต่ซึ่งตอนนี้ผมจะง้อเธอยังไงดีครับ
แฟนผมเค้าไม่ยอมรับสายเลย   ล่าสุดคุยกันครั้งสุดท้ายเค้าขอเลิกกับผมหรือจะทนอยู่ไปก็ตามใจผม
ซึ่งเป็นคำพูดที่เจ็บปวดมากนะครับ  ถามว่าผมยอมเปลี่ยนลดความหึงลงมามากแล้ว แต่ก็ทะเลาะกันทุกครั้ง
"ผมอยากคบกับแฟนต่อไป เพราะเค้าเป็นคนดีไม่เหมือน ผญ.คนอื่นๆที่ผ่านมา"
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่