ใครซื้อ I phone 13 promax มาแล้วเป็นแบบผมบ้างครับ ?

ผมพึ่งซื้อมาได้ ไม่ถึง 1 อาทิตย์ แบตเตอรี่ไหลเร็วมากครับ แต่ผมพึ่งใช้ pro max เครื่องนี้เครื่องแรก เลยรู้สึกผิดหวังมากๆ ไม่รู้ว่าปกติรึป่าว ผมชาตแบตไว้เต็ม 100 ก่อนที่ผมจะนอน จะไม่ชาจแบตค้างไว้ พอตื่นมาแบตเหลือ 80% ทั้งๆที่เราไม่ได้เล่นไรเลย นอนแล้ววางไว้ข้างเตียงเฉยๆ แล้วเวลาเล่น แค่เล่น Facebook Ig Youtube เครื่องจะร้อนมากๆ ขนาดอยู่ในห้องแอร์ ก่อนหน้านี้ ผมใช้รุ่น XR
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่