ตามหาหนังผีไทยเรื่องนึงค่ะ ฉากประมาณว่าเด็กผู้หญิงวาดรูปครอบครัวแต่วาดผีมาด้วยแล้วบอกว่าคือเพื่อนน้อง

ตามหัวข้อเลยค่ะ ในเรื่องเหมือนมีหมอหรือจิตแพทย์เข้ามาถามเด็กผู้หญิงในเรื่องว่า รูปที่วาดคืออะไรไม่แน่ใจว่าหมอหรือแม่เด็กถาม เด็กวาดรูปคนในครอบครัวทุกคนและวาดอีกคนเพิ่มมาด้วยน่าจะเป็นผี ถ้าจำไม่ผิดเหมือนเด็กที่อยู่ในภาพอีกคนถูกคนในครอบครัวฆ่าตายไปแล้ว เป็นหนังหรือละครไทยค่ะเก่ามากๆแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่