ตามหาซีรีย์ที่พระเอกทะลุมิติมาโลกปัจจุบัน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

เค้าใจว่าเคยดูซีรีย์จีนเรื่องหนึ่งที่พระเอกเวลานอนหลับแล้วจะมาปรากฏในยุคปัจจุบัน ซึ่งเป็นห้องพักของนางเอก (แบบว่าทะลุมิติมาอยู่ในห้องน้ำบ้านนางเอก) โดยตอนแรกพระเอกเข้าใจว่าตัวเองฝันไป แต่จริงๆทะลุมิติมา พอตื่นก็กลับไปอยู่ในโลกของตัวเองที่เป็นยุคโบราณ แล้วสุดท้ายนางเอกก็ได้ทะลุมิติย้อนไปในโลกของพระเอกที่อยู่ในยุคโบราณด้วยอ่ะค่ะ จำชื่อเรื่องไม่ได้ พยายามลองหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ แงๆๆๆ

เพื่อนๆท่านใดเคยดู วอนช่วยบอกทีนะคะ กราบขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยค่าพาพันขอบคุณ

ถ้ามีเรื่องทะลุมิติเรื่องอื่นที่น่าสนใจ ช่วยแนะนำด้วยนะค๊าาาาาาาาา ขอเป็นพระเอกที่เป็นคนทะลุมิตินะคะ ส่วนใหญ่เจอแต่นางเอกทะลุมิติอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่