สามีไปเที่ยวไม่ชวนเราไปด้วย

กระทู้คำถาม
สามีเราจะไปเที่ยวทะเลค่ะ ไป2วัน1คืน และเขาไม่ได้ไห้เรากับลูกไปด้วย ทำไมละคะ ไปพักผ่อนทำไมไม่ชวนกันบ้าง น้อยใจมากเลยค่ะ เราเลี้ยงลูกอยู่บ้านเหนื่อยๆก็อยากไปดูอะไรข้างนอกบ้านบ้าง เราไม่ได้ไปไหนเลย นอกจากโรงพยาบาล ส่วนเขาไปกินเหล้ากับเพื่อน ไปโน่นไปนี้ ไม่ค่อยอยากจะมาหาลูก อาทิตย์หนึ่งก็มาแค่วันเดียว พูดไปก็ทะเลาะ แล้วที่บอกจะไปเที่ยวทะเล ก็เห็นชวนแต่เพื่อนผู้หญิง พอชวนเสร็จก็ลบแชทไม่ไห้เราเห็น เราก็ไม่รู้ว่าชวนแบบไหน เราเคลียดจนกินข้าวไม่ได้นอนไม่หลับ เราเป็นคนคิดมาก แค่เลี้ยงลูกเราก็เหนื่อยมากพอแล้ว ทำไมเราต้องเจออะไรแบบนี้ ปล.สามีเราเขาเจ้าชู้มากเราถึงเป็นแบบนี้ถ้าไม่เจ้าชู้เขาไปไหนมาไหนเราคงสบายใจกว่านี้😥

ถ้าเป็นทุกคนจะไห้เขาไปไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่