ยินดีกับคนกรุงเทพฯด้วยนะคะที่ได้พูดว่าที่แข็งแกร่งที่สุดในปฐพี แต่ทักษินอย่าโหนเลยค่ะ

คนกรุงเทพฯแลดูมีความหวัง​ เราว่าที่ชัชชาติแลนสไลนด์คงเพราะตัวคุณชัชชสติเองที่ชัดเจนและจริงใจ​ ไม่อยากให้คนอบครัวทักษินมาโหนกระแสชัชชาติเลยเราว่าทุกคนเบื่อนายกและคณะ​ แต่ไม่ได้คิดถึงทักษินแน่นอนคนรุ่นใหม่เก่งๆเขาเยอะ​ พอเหอะการเมืองรุ่นเก่า​ใครผิดใครถูกก็ตามกฏหมายไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่