เปิดบัญชีธนาคารแบบออนไลน์ ของธนาคารไทยพาณิชย์

เปิดบัญชีธนาคารแบบออนไลน์ของธนาคารไทยพาณิชย์ เปิดมาได้ประมาณ2ปี. แล้วต้องการหน้าสมุดบัญชีเพื่อทำเอกสารธุระส่วนตัว. เราสามารถไปขอทำสมุดบัญชีได้ไหมคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6337098 ขออนุญาตสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ
1.บัญชีเงินฝากของท่านเป็น บัญชีแบบมีสมุดคู่ฝาก หรือเป็น บัญชีแบบไม่มีสมุดคู่ฝาก
2.เปิดบัญชีผ่านช่องทางใดคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่