ทำไมไม่มีใครพูดถึงทีมผมบ้างเลย....//////

กระทู้สนทนา

ลุ้นจนนัดสุดท้าย
เมื่อก่อนเข้าข่าย 3 ทีม
แต่นัดท้ายๆ ท้อปฟี่เขาเก่ง รอดไป
เหลือเบิร์นลี่ กับทีมผม คะแนนเท่ากันเป๊ะ
แต่ลูกได้เสียผมเป็นรองเยอะ ถ้าสกอร์เท่ากัน ตกชั้นแน่ๆ
นำ 1-0 ดีใจมาก ต่อมาโดนตีเสมอ เหี่ยวเลย
เบิร์นลี่โดนนำ 1-2 ถ้าเขาเสมอได้ เราร่วง
ลุ้นๆๆๆๆๆๆ เมื่อไหร่จะหมดเวลา  จนนาที93 ยิงเข้าลูกที่ 2 เฮๆๆๆๆ รอด หวุดหวิด
ช่วยแสดงความยินดีให้ด้วยสิครั้บบบบบบบบบ ... ใจหายใจคว่า....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่