ตรวจการตั้งครรภ์สองอันพร้อมกันอันนึงสองขีดจางอันนึงขี้นขีดเดียวมีโอกาสท้องมั้ย

สวัสดีค่ะตอนนี้ประจำเดือนไม่มา 14 วันแล้วค่ะวันที่ 20/5/65  ที่ผ่านมาใช้แบบจุ่มขึ้นสองขีดจาง พอถัดอีกวันขึ้นขีดเดียวและพอมาถึงวันนี้วันที่ 235/65 ตรวจสองอันพร้อมกันแบบจุ๋ม แบบจุ่มขึ้นสองขีดจางแบบหยดขึ้นขีดเดียว แบบนี้พอจะมีโอกาสท้องไหมคะ  อาการตอนนี้อาการตอนนี้คือปวดท้องหน่วงหน่วงอ่ะเหมือนประจำเดือนมาแต่ก็ไม่มาและนมขยายใหญ่ขึ้นเวลานั่งเฉยๆก็รู้สึกเหนื่อยกว่าเดิม  

#แบบนี้พอจะมีโอกาสท้องไหมคะ
#คิดว่าถ้าประจำเดือนไม่มาภายในสัปดาห์นี้ไปตรวจเลือดที่โรงพยาบาลดีกว่าไหมคะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ 😘
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่