จากเงิบสู่เเฟนหงส์- จงภูมืใจในตัวลิเวอร์พูลชุดนี้ เพราะมันจะเป็นปรากฏการณ์ตลอดไป(น้ำตาลผมเเอบซึม)

กระทู้คำถาม
นี่คือลิเวอร์พูลที่ดีที่สุดเท่าที่ผมเห็นมาเเล้ว ทุกอย่างคือการลงตัว ระบบการเล่น อะไรต่างๆนาคือ ระดับบนสุดของโลกเเล้วครับ
ระบบที่คลอปป์จัดเตรียม วินัยรวมถึงความฟิตของนักเตะมันคือที่สุดครับ
ผมดูคู่ลิเวอร์พูลไปผมยังเกือบน้ำตาซึม ขณะเป็นเเฟนผี/มาดริดที่ชอบเเซะทีมนี้มาตลอด 
ทีมนี้มาไกลมากเเล้วครับ มากพอที่จะถูกจดจำเป็นชุดโคตรตำนานของลีกนี้ได้เลย
นี่คืออีกหนึ่งสุดยอดฤดูกาลของเหล่าทีมหงส์เเดงอย่างเเท้จริง จงภูมิใจที่ในตัวทีมนี้ไว้นะครับ มันคือปรากฎการณ์โดยเเท้จริง

ไม่ต้องเสียใจครับ พวกคุณสุดยอดเเละเก่งมากเเล้ว อย่างน้อยทีมนี้ก็ชนะใจผมได้คนนึงละ
รักษาความสำเร็จนี้ไว้ต่อไปนะครับ

ไว้เจอกันฤดูกาลหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่