เสียดายแต่ไม่เสียใจครับสำหรับฟุตบอล u-23 seagame

การเตรียมทีมที่น้อยส่วนหนึ่ง มาดูแล้วกลางเราเล่นดีนะครับ การเข้าทำของแผงหน้า ก็ไม่ได้ขี้เหร่ไร แต่เขาแพคดี เรามาพลาดตรงประกบตัวโหม่ง และคิดว่าประตูจะรับได้ ลูกนั้นประตูต้องยืนตำแหน่งดีจริง ๆ ถึงจะรับได้ มัน 3 เหลี่ยมเป๊ะเลย ถ้าให้โหม่งใหม่ผมว่าทำไม่ได้ มันจังหว่ะด้วย อีกอย่างผมว่ากรรมการ การเล่นของเจ้าภาพก็คลีนนะ ไม่ได้มีอะไรตุกติก แพ้ก็แพ้ ของมันแพ้กันได้ครับ ไม่เป็นไร ยังไงผมมองนักเตะเราแทคติกดีกว่า เวียดนามบอลระบบและวินัยดีครับต้องยอมรับ ถ้าไม่ใช่ปาร์คคงไม่ชนะไทยได้ มาโดนท้ายเกมส์ไม่มีเวลาแก้ตัวเท่าไรนัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่