สอบถามการสอบเข้า ม.4 หอวัง(กทม) 2565-2566

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมขอสอบถามพี่ๆหรือเพื่อนๆที่อยู่หอวังกทม.ได้มั้ยครับ ผมอยู่ ม.3 (ร.รต่างจังหวัด)ตั้งใจว่าจะไปลองสอบเข้าหอวัง เลยอยากรู้รายละเอียดต่างๆ  ในส่วนของการรับสมัคร ค่าเทอม ห้องต่างๆ ในส่วนนี้ผมทราบแล้วครับ แต่อยากจะมาสอบถามเพิ่มเติมในส่วนของแนวข้อสอบการเตรียมตัวบวกกับเนื้อหาสำคัญที่เน้นในการออกสอบด้วยครับ (ปล.ไม่เจาะลึกมากก็ไม่เป็นไรครับ555) ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะครับ☆ ★
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่