ถ้าเลือกคนที่มีดาวกาลีเล็งลัคนาเรา จะมีปัญหาตามมาไหมคะ?

กระทู้คำถาม
พอดีคุยกับคนๆนึงอยู่สักระยะ แล้วตรวจดวงเขามีดาวกาลีเล็งลัคนาเรา แม้ดาวส่วนใหญ่ในดวงจะสัมพันธ์กันดี แต่เราเกิดวันศุกร์ซึ่งมีดาว ๘ ของเขาเล็งลัคนาพอดี ทิศทางความสัมพันธ์จะมีปัญหาไหมคะ เพราะสุดท้ายดวงก็แตกกันพอดี เขาเกิดวันศุกร์ซึ่งเราลัคนากุมภ์มีดาว ๘ เป็นดาวกาลีดวงเขาอีกค่ะ 

เกิด 10 ธันวาคม 42 สมุทรปราการ 11.20
เขาเกิด 20 พฤศจิกายน 41 ไม่ทราบเวลาเกิดค่ะ 

ขอคำชี้แนะหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่