RetacnylและBenzac

ผมเพิ่งได้ทดลองใช้ Benzac ทาก่อนนอน ได้4วัน จากที่ได้อ่านรีวิวคนเคยใช้ว่าจะเกิดอาการแสบ ใบหน้า สิวเห่อขึ้น แต่ส่วนตัวผมคือเฉยๆมา ไม่รู้สึกอะไรเลย ผลหลังการใช้คือผิวหน้าเนียนขึ้น นุ่นๆขึ้น แต่สิวยังคงอยู่ ผมเลยไปลองหาซื้อ Retacnyl 0.05% มาใช้วันนี้ อ่านรีวิวคนเคยใช้ว่าผิวจะแสบไคันๆ แต่ผมคือแบบ เฉยๆอีกละ แบบนี้หน้าผมตอบสนองต่อตัวยาไหมครับ สิวจะหายมั้ย สงสัยผิวตัวเอง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่