🎙ช่องเล่าหนังเปิดตัวใหม่ 📽 ประเดิมคลิปแรกด้วย ปาร์ตี้สยองต้องสาป Corpse party 2015 live action จากเกม/มังงะ ชื่อดัง 🔉

วันนี้ผมกับน้องชาย จับมือกันทำช่องยูทูปแบบจริงจัง 😤

⛓แนวทางของเราในตอนนี้ เน้นไปที่หนังสยองขวัญ - หนังระทึกขวัญ ⛓
👭และอาจมีแนวอื่นๆเพิ่มมา ในอนาคต

เราจะพยายาม ทำคลิปลงให้ได้ อย่างน้อย อาทิตย์ละ 2 เรื่อง 
ภายในวันพุธ ศุกร์ อาทิตย์ เวลา 2 ทุ่ม โดยประมาน
อาจมีบางวันที่ไม่ได้ลงเพราะอาจจะทำไม่ทัน แต่อย่างน้อย
ลง 2 ใน 3 ของเวลาที่กล่าวมาทุกอาทิตย์แน่นอน 😉👍🏻

ฝากทุกท่านช่วยกันกดติดตามช่องของเรา พาพันไฟท์ติ้ง
และบอกต่อ แชร์ต่อกันเยอะๆนะครับ 

ประเดิมคลิปแรกครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ปล.เรื่องนี้ มีภาพ/ฉากที่รุนแรงเป็นอย่างมาก  หากท่านกลัวว่าจะรับชมไม่ไหว  
เราขอแนะนำให้ท่านรับฟังแค่อย่างเดียว ก็สามารถเข้าใจและสนุกไปกับเราได้
เนื่องจากเราเล่าละเอียดจนเห็นภาพ 😊

ปล.สุดท้ายคืนนี้ถ้าไม่ผิดพลาดประการใด รอชมภาคต่อได้เลยครับ
กับ Corpse Party : Book of Shadows

*ขอให้ทุกคนสนุกเพลิดเพลินไปกับทางช่องของเราครับ*

พาพันชอบ           พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่