ไม่อยากมีเพศสัมพันธ์กับแฟนเพราะน้อยใจในรูปร่างตัวเอง

สวัสดีค่ะ ขออธิบายเลยนะคะคือเราชอบเห็นแฟนเราดูผู้หญิงอวบๆ นมโตโตทั้งในโชเชียลในหนังโป๊ในทวิตคือเค้าดูเพื่อช่วยตัวเองแหละค่ะ แต่ก่อนเราไม่รู้ถึงความชอบหรือสเปคเค้าอะคะเลยมีเพศสัมพันธ์กันปกติ แต่พอรู้ว่าเค้าชอบคนอวบๆนมโตโต ก็น้อยใจตัวเองเพราะเราหุ้นคลีนค่ะเราออกกำลังกายสำหรับบางคนก็ผอม นมเล็กพอดีมือ เราเลยหมดความมั่นใจไม่กล้ามีเพศสัมพันธ์อีกเพราะรู้สึกนึกคิดตลอกว่าเราเป็นแบบนี้เค้าชอบเราไหม เค้าพอใจไหม เค้าจะรักเราจริงๆรึป่าวน้อยใจที่มีแบบนั้นให้ไม่ได้ ไม่กล้าให้อีกเลย อยากรู้ว่าคุณผู้ชายคิดยังไงบ้างหรอคะ หรือมีคำปลอบใจไหนให้เราคิดได้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่