อยากเรียนต่อที่สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ค่ะ เเต่มีบางเรื่องที่ไม่เข้าใจ ขอสอบถามผู้รู้ค่ะ

สวัสดีค่ะ เราเป็นเด็ก66.อยากเรียนต่อที่PIMมากๆเเต่เรายังไม่เข้าใจเกี่ยวกับการสมัครเรียน การสอบค่ะ ขอสอบถามผู้รู้ค่ะ
1.เปิดรับเด็ก66.ช่วงไหน
2.สมัครเรียนยังไง
3.ต้องสอบมั้ย ถ้าสอบต้องใช้คะเเนนอะไรบ้าง (TGAT TPAT A-LEVEL) หรือเป็นข้อสอบของPIM หรือสมัครเเล้วรอสอบสัมภาษณ์อย่างเดียวค่ะ
4.ต้องมีคุณสมบัติอะไรบ้าง

เราอยากเรียนการจัดการธุรกิจอาหารค่ะ
ขอสอบถามหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่