รถมอเตอร์ไซค์ล้มเเล้วรถไม่เหมือนเดิม

รถมอเตอร์ไซค์ไปล้มมาคอบิดพักเท้าหน้าบิดชุดสีเเตกเเต่เปลี่ยนชุดสีเปลี่ยนเเผงคอใหม่ดันพักเท้าเเล้วเเต่รู้สึกว่าเครื่องจะผิดปกติคือ....เวลาขับใส่เกียร์123ไม่เป็นไรปกติพอเข้าเกียร์4พอบิดไปจะ70เหมือนบิดไม่ออกเหมือนใส่เกียร์ไม่สุดเหมือนเราใส่เกียร์2-3เเล้วฝืนบิดอาการประมาณนั้นเลยเเต่นี้เกียร์4 พวกพี่เพื่อนน้องพอจะรู้มั้ยครับว่าเกิดจากอะไรผมควรเปลี่ยนอะไหร่ชินใหน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่