ผมมีคำถามครับว่าเหตุการณ์แบบนี้ผมผิดคนเดียวจริงๆหรอครับ?

เรื่องราวมีอยู่ว่า แม่ของผมบอกให้ละลายน้ำแข่งจากตู้เย็นออกครับผมก็กดละลาย ตอนที่ท่านบอกเลยครับ ที่นี่เช้ามาท่านก็มาด่าผมเรื่องไม่เอสน้ำแข็งที่ละลายออกเพราะว่าถ้าไม่เอาออกมันจะละลายกลายเป็นน้ำลงหลังตู้เย็นครับละที่นี่มันล้นเยอะมากครับเพราะผมกับแม่ลืมเอาออกท่านก็มาด่าว่าเป็นความผิดผมคนเดียวปกคิแล้วท่านจจะเป็นคนออกทุกครั้งที่บอกให้ผมละลายแต่ครั้งนี้ท่านลืมท่านก็มาว่าผมครับ ผมงงทำดีงานบ้านเรียบร้อยมาทั้งวันทำผิดครั้งเดียวด่าผมเหมือนทำผิดแบบชีวิตนี้ไปฆ่าใครตายครับ มักจะเป็นแบบนี้ทุกครั้งเสมอเลย ผมไม่เข้าใจด่าแล้วด่าอีก 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่