เป็นเหมือนกันบ้างรึป่าว แฟนไม่ทำการบ้ารเลยคะ

สวัสดีคะ ดิฉัน เป็นดี้ มีแฟนเป็นทอม เรา2 คนไม่ได้อยู่ด้วยกันคะ นานๆทีจะมาหา  อาทิตย์ละครั้งรึบางครั้ง 2 อาทิตย์ ก็มา
แต่การมาของนาง นางบอก อยากมาพักผ่อนกับเราคะ พักผ่อน!!!! คือการได้ให้เราเป็นผู้ดูแล อาทิ นวดให้ สระผมให้ แค่นั้นคะ ไม่มีอย่างอื่นเลยนะ 
บางที เราเป็น ฝ่ายผญ เนอะ มันก็มีอารมณ์ แบบว่า..... แบบนั้น คะ แต่แฟนมาทีไร ก็นอนหันหลังคะ นอนใครนอนมันเช้ามาก็กินข้าว ไปเที่ยว ดูหนัง ปกติ แล้วกลับ บางทีเราเรียกร้องคะ เพราะเรา อยาก.... แต่ยางกลับใช้ข้ออ้างว่า เราอ้วนคะ นน 54-55 คะ แฟนกลับบอกว่า มันหนัก ไม่มีอารมณ์จะเอา บางครั้งก็นานๆ กว่าจะเสร็จ คือ ไม่เข้าใจ เขาไม่รักเรา รึเขา....

ใครเป็นเหมือนเราบ้างคะ หรือมีวิธีแนะนำ อย่างอื่นมั้ยคะ เครียด คุยกันเรื่องแบบนี้ทีไร ไม่ลงคอ กันเลย 🥹🥹🥹🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่