พอมีใครแนะนำงานออนไลน์ดี ๆ ให้ได้บ้างมั้ยคะ

ตอนนี้กำลังเรียนมหาลัยอยู่ แต่ต้องเป็นหัวหน้าครอบครัว เลยอยากหางานออนไลน์ทำ หรืองานแอดมิน ที่ถูกกฎหมายทำค่ะ ไม่เกี่ยงงาน แต่ขอถูกกฎหมาย อยากได้เงินมาช่วยครอบครัว พ่อแม่ ก็ 60 70 แล้ว สิ้นเดือนนี้ต้องไปเรียนออนไซต์ ยิ่งเครียดเลยค่ะ เพราะไม่รู้จะหาเงินไหนจ่ายค่าหอ 
ปล. กู้กยศ.ด้วยนะคะ แต่ไม่พอจริง ๆ  

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่