ใครมีน้องแมวเข้ากะบะแล้วไม่อึแต่ชิ้งฉ่องบ้างไหมคะ?

เราเลี้ยงลูกแมว อายุ 1 เดือนกว่าค่ะ น้องเข้ากะบะทรายเป็นแล้วแต่น้องไม่อึในกะบะน้องชิ้งฉ่องอย่างเดียว เวลาน้องปวดอึน้องก็จะร้องแล้วเราก็ต้องใช้วิธีกระตุ้นให้น้องอึค่ะ เราลองกระตุ้นน้องไปสักพักแล้วหยุดวางน้องลงกะบะแล้วน้องก็ไม่อึต่อเลยค่ะ ใครมีวิธีแนะนำช่วยบอกหน่อยได้ไหมคะ ㅠㅠ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่