ทำไงดีครับ?

สวัสดีครับ นี่คือกระทู้แรกของผมครับ ผมอยากจะถามอะไรหน่อยครับ
  คือ...ผมแอบชอบรุ่นพี่คนนึงครับ พี่คนนี้เขาชื่อ บอม
ครับ อายุน่าจะ15-16นะครับ(มั้ง) ผมแอบชอบพี่เขามา3ปีแล้วครับ แต่ผมก็ไม่แน่ใจนะครับว่าพี่เขามีแฟนหรือยัง แต่ผมชอบเขินเวลาพี่เขามองมาครับ ผมก็ไม่รู้นะครับว่าพี่เขาคิดอะไรอยู่ แต่เวลาพี่เขามองผมชอบวิ่งหนี55555+ พี่เขาเป็นคนขี้เก็กครับ น่ารักมากๆครับ แต่ผมก็ไม่กล้าจีบครับ ก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ คือผมจะมาถามหน่อยครับว่าจะจีบพี่เขายังไง ไม่กล้าจีบครับ ผมกับเขาไม่เคยคุยกันมาก่อนนะครับ แค่เคยเห็นกันเฉยๆ ผมอยู่บ้านใกล้กับเขาครับ อยู่บ้านหลังนี้มาได้3จะ4ปีแล้วครับ คือตอนที่ผมย้ายมาใหม่ๆ ผมก็แอบชอบเขาเลยครับก็เลยชอบเขาตั้งแต่นั้นมาครับ ก็มีแค่นี้แหละครับ อยากรู้ว่าควรทำไงดีครับ? 

(เจ้าของกระทู้เป็นผู้หญิงนะครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่