แฟนต้องไปทำงานกับแฟนเก่าที่ต่างประเทศ จะจัดการความรู้สึกยังไงดี

แฟนผมต้องไปทำงานกับแฟนเก่าที่ต่างประเทศ แต่มีคนอื่นไปในทริปด้วย 4-5 คน ผมไม่อยากมานั่งคิดอะไรว่าเขาจะไปไหนมาไหนด้วยกัน ก็พยายามเข้าใจว่าไปทำงานอยู่ครับ แต่มันต้องมีเวลาว่างที่ต้องมีโอกาสไปเที่ยวด้วยกัน

แฟนผมกับแฟนเก่ายังคุยกันปกติ ไม่ได้เลิกคุยกัน ทุกวันนี้แฟนเก่าก็ยังโทรมาอยู่ประจำ (แฟนผมกับแฟนเก่าทำงานที่เดียวกัน และคนที่ทำงานก็ยังเข้าใจว่าเป็นแฟนกันอยู่)

ผมจะจัดการกับความรู้สึกพวกนี้ยังไงดี ผมไว้ใจแฟนผมนะ แต่ผมไม่ไว้ใจแฟนเก่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่