ใครพอทราบบ้างครับว่าเรื่อง 100 วันก่อนที่เธอจะจากไป จะเติมสต๊อกเมื่อไหร่

พอดีเจอคนรีวิวเรื่องนี้มาค่อนข้างน่าสนใจเลยจะซื้อมาอ่านดู แล้วเล่ม1กับ2หมดเหลือแค่เล่ม 3 อยากทราบว่าพอมีใครรู้รึเปล่าว่าเขาจะเติมสินค้าตอนไหน
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ดูทรงแล้วยากเลยครับ ไม่ใช่เรื่องกระแสแรง

แนะนำให้ตามเพจรักพิมพ์ กับเพจของร้านการ์ตูนใหญ่ๆ เอาไว้ครับ
พวกเพจร้านถ้าเค้ารู้ว่าจะมีรีปริ้นท์ บางทีเค้าจะเอามาลงให้จองล่วงหน้าก่อนประมาณเดือนนึง (ของผมตามที่ร้าการ์ตูนลิโด้ กับการ์ตูนต้นอ้อ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่