ขอสอบถามเรื่องจอ monitor ของ macbook m1 ครับ

สวัสดีเพื่อนสมาชิกครับ

ผมใช้ macbook air m1 ในการทำงานออฟฟิศครับ แต่เนื่องจากจอมันเล็กมาก เลยคิดว่าอยากหาซื้อจอ monitor มาต่อเพื่อความสะดวกในการทำงานครับ และอนาคต น่าจะต้องใช้ทำงาน graphic vdo ง่ายๆด้วยครับ

เลยอยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆว่า ควรใช้ของยี่ห้ออะไรดีครับ ถ้าเป็นไปได้ อยากจะได้ตัวที่ราคาไม่เกิน 15,000 บาทบวกได้นิดหน่อยครับ ผมเคยหาข้อมูลมา มีคนแนะนำตัวที่เกิน 25,000 บาททั้งนั้นเลยครับ 

ขอบคุณมากเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่