ตามหาหนังเรื่องนึงให้พี่สาวครับ

กระทู้คำถาม
พี่สาวมีหนังเรื่องนึงที่อยากดูมากแต่จำไม่ได้เป็นหนังฝรั่งเมื่อประมาณ5-6ปีมั้ง(ไม่ชัวร์)เป็นเรื่องประมาณว่าพระเอกมีพลังที่ตายแล้วจะสามารถย้อนเวลากลับมาได้ซึ่งนางเอกก็มีพลังนี้เหมือนกันแต่ได้รับการถ่ายเลือดทำให้พลังหายไปแล้วตอนท้ายก็จะมีฉากพูดของนางเอกประมาณว่าถ้านายกลับมาแล้วให้มาเจอฉันที่นี่ ครับ ผมไม่รู้ว่ายากไปรึป่าวแต่ช่วยหน่อยนะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Edge of Tomorrow (2014) ซูเปอร์นักรบดับทัพอสูร ค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่