ตามหาซีรี่ย์แนวเทพเซียนเรื่องนึงครับ

ถ้าจำไม่ผิด พระเอกน่าจะมีพลังมารในตัว(หรืออาจจะไม่ใช่) แล้วจะมีตัวละครหลัก เป็นผู้หญิงชุดขาว กับ หญิงชุดแดง แรกๆเหมือนหญิงชุดแดงจะเป็นศัตรูกับพวกพระเอกอ่ะครับ เป็นแนวเซียน มีการบรรลุขั้น มีขั้นฟากฟ้า อะไรนี่แหละ ผมก็จำไม่ได้ ใครพอนึกชื่อออกบ้างครับ อ้อ ถ้าจำไม่ผิด เหมือนอาจารย์พระเอกจะมีคนใช้หรือผู้ติดตามคนนึง ซึ่งนางก็ชอบพระเอกเหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่