ทองคำ>Buy on Dip>ออกผลแล้ว

กระทู้คำถาม

ทองคำ>Buy on Dip>ออกผลแล้ว

11.13 น.  20/5/65
สวัสดีครับทุกท่าน

ผมพอใจกับการเฝ้าคอยการกลับตัวของราคาทองคำที่ต้องอดหลับอดนอนครับ
    ผมได้กลับมาเชียนBlog อีกครั้ง แต่จะไม่เขียน และupdateบ่อบนะครับ
    เพราะผมต้องการเพ็งสมาธิไปที่กราฟให้มากกว่าเดิม
    เนื่องจากช่วงนี้และระยะ1-2เดือนนี้ ราคาทองคำยังไม่เสถียรครับ   
    ไม่ทราบมีท่านใดรับของแจกของแถมที่ผมอุตส่าห์เปิดBlogอีกครั้ง
    หลังจากพักไปนานเพื่อรักษาสมาธิกับการถือS หนักยาวที่ปิดไปด้วยกำไรงาม    

วันนี้ผมมาแจ้งให้ทราบว่า ผมเปิด L ในพอร์ตทองคำปกตืแล้วครับ
    ส่วนในExnessนั้น ผมยังไม่มั้นใจระบบเท่าใดนัก
    จึงเปืดไม่มาก ใส่เงินไว้ไม่มาก ตอนนี้ L  1812.7  ยังอยู่นะครับ

ราคาทองคำให้ดูการปิดของวีคนี้ในคืนนี้
    จึงจะพอคาดการณ์ได้ว่าจะไปต่ออย่างไร
    นี่กราฟวีคที่ผมใช้เป็นกลยุทธหลักในการเปิดสถานะครั้งนี้ครับ

ที่วงสีเขียวไว้ ก็คือ การเริ่มต้นสำหรัการตั้งกลยุทธในการเปิด L ครั้งนี้
   ความจริงผมมีบอกไปในBlogที่แล้วไปเรียบร้อยแล้ว
   ไม่ได้มาโม้หรือเคลมผลงานใด ๆ ผมพูดก่อนเกมส์เสมอ

ขออนุญาตโชว์ซะหน่อย สินธรเป็นสถานที่โปกฮา และทำเลโชว์กำไร และชุมนุมเซียนหลังเกม เซียนหวยออกแล้ว  555
   แต่โชว์แค่ทุนนะ ลองไปคำนวนกำไรเอานะครับ ตอนนี้ 47L ครับ    5555 
   ขอโชว์ให้พวกขี้อิจฉา มันตาลุกเป็นไฟสักหน่อย 555
   ผมนึกในใจนะว่า...บรรดาพวกขี้อิจฉา เกลียดตัวแต่กินไข่ ในสินธรนี่เยอะจริงๆ 
   หลายคนน่าจะตามอ่านผม เอาวิชาของผมไปใช้ แต่ตามจิกผมตลอด 555
   ขออภัยทุกท่านที่ผมออกอารมณ์มาก เพราะต้องการยั่วโมโหพวกขี้อิจฉา พวกเกลียดตัวกินใข่ ครับ 555

คืนนี้ถ้ามีอะไรสำคัญ ๆผมก็จะ update ทาง Blog นะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ
ด้วยความปรารถนาดี
Sansaru   ซันซะรุ  The three wise monkeys
11.35 น.  20/5/65 
หมายเหตุและคำเตือน  กราฟผมไม่ได้ใช้ค่ามาตรฐานทั่วไปและความเห็นที่ได้แสดงทั้งหมดนี้ ไม่มีเจตนาเพื่อการนำเสนอหรือเชิญชวนหรือชี้นำทั้งด้านบวกหรือลบ เพราะผมเองก็เป็นเพียงเม่ารายย่อย ไม่ได้เก่งกว่าท่านสมาชิกท่านอื่นแต่อย่างใด นี่เป็นเพียงแนวทางของผม เทคนิคการใช้indicatorก็เฉพาะตัว ดังนั้นการอ่านเทคนิค ณ เวลาใดเวลาหนึ่งอาจไม่ตรงกับท่านผู้รู้ท่านอื่น ขอได้โปรดให้ความเคารพในการใช้เทคนิคของผมด้วย ผมไม่ขอรับผิดชอบต่อความเสียหายใดๆอันจะเกิดจากการนำความเห็นของผมไปใช้ในการลงทุนไม่ว่าทางตรงหรือทางอ้อม ดังนั้นผู้อ่านต้องตัดสินใจด้วยวิจารณญาณของผู้อ่านเอง และรับผิดชอบผลที่จะเกิดขึ้นเองเป็นสำคัญ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่