ผญ.เท้ายาว ใส่คอนเวิร์สทรงหุ้มข้อจะเหมาะไหม?

สวัสดีค่ะทุกคน ตอนนี้เรากำลังคิดที่จะซื้อรองเท้าผ้าใบสวยๆสักคู่ และรองเท้าคอนเวิร์สทรงหุ้มข้อคือรองเท้าที่เราอยากใส่มากๆ แต่เราไม่มั่นใจว่ามันจะเหมาะกับเราไหม เราเป็นคนที่เท้ายาว(เราสูง175) วัดความยาวเท้าได้ 26.5 เซนติเมตร หรือก็ประมาณรองเท้าไซต์42 เท้าเรากว้างราวๆ 9-10 เซน ซึ่งเราคิดว่าเราเป็นคนหนึ่งที่มีเท้าใหญ่และยาวมากๆคนหนึ่ง และถ้าใส่รองเท้าคอนเวิร์สทรงหุ้มข้อกลัวว่ามันจะไม่เหมาะกับเรา ใส่แล้วอาจจะเท้าดูยาวกว่าเดิมรึเปล่า ทุกคนช่วยเราตัดสินใจหน่อยได้ไหมคะ และถ้าใส่คอนเวิร์สไม่เหมาะเราควรเลือกใส่รองเท้าผ้าใบหรือรองเท้าแบบไหนดี ขอบคุณค่ะพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่