เปิดเทอมใหม่นี้มีใครไม่ใส่กางเกงซับในไปโรงเรียนบ้างมั้ยคะ

ตั้งแต่เปิดเทอมใหม่มานี้ มีเพื่อนคนไหนไม่ใส่กางเกงซับในไปโรงเรียนเวลาใส่กระโปรงบ้างอีกมั้ยคะ และโรงเรียนใครบังคับให้ใส่กันบ้างมั้ย พอดีเราไม่ใส่ค่ะมันอับชื้น และอึดอัดมาก โรงเรียนเรายังไม่มีการตรวจกางเกงซับค่ะ เราอยากหาแนวร่วมที่ไม่ใส่เหมือนกันอะค่ะจะถามเพื่อนก็ไม่กล้าถาม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่