แฟนเก่าที่เลิกกันเกือบเดือนขอคืนดี

กระทู้คำถาม
คือ หนูกับแฟนเก่าเลือกกันเกือบเดือนเเล้วค่ะ หนูเป็นคนบอกเลิกเขาเองเหตุผลเพราะมีบางอย่างไม่เข้าใจและหนูก็เริ่มเบื่อเขาอะค่ะ แต่เขาก็ดีกับหนูมากๆและเปิดใจคุยกับเขาว่าหนูอะจะไปจากเขาล่ะนะ เวลาผ่านไปซักระยะ เหมือนเขาอยากรีเทิร์นความสัมพันธ์อะค่ะ เขาค่อยแอบมองหนูตลอดเลยช่วงที่เลิกกันไป หนูอยากจะถามว่าควรกลับไปหาเขาดีไหมคะ ในใจลึกๆก็ยังคิดถึงเขาอะค่ะ อยากกลับไปเหมือนกัน แต่หนูก็กลัวจะซ้ำรอยเดิม กลัวทำเขาเสียใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่