เคยเจอผู้ชายทักมาคุยด้วยแบบไหนแล้วรู้สึกมองบนบ้างคะ

ตามกระทู้เลยค่ะ555 เคยเจอผู้ชายทักมาแบบไหนแล้วรู้สึกมองบนอัตโนมัติบ้างคะ

ของเราคือเจอแบบทักมาไม่ถามชื่อไม่ถามอะไรเลย
อยู่ๆมาถาม “มีแฟนยัง อยู่หอหรืออยู่บ้านหรอ”

คือสงสัยค่ะอยากได้ขนาดนั้นเลยหรอคะ555 เจาะจงมาก คือไม่ถามชื่อถามอะไรเลย

ถามแค่ขำๆนะคะ ไม่ได้ดราม่าอะไร555
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
ทักคับ  -ภาษาวิบัติ  เกลียดเป็นอันดับ 1

โสดจริงๆเหรอ - จะต้องให้ย้ำกี่คำ ถึงจะไม่ถามคำนี้  status ก็มีอยู่ว่าโสด

อยู่คนเดียวป่าว บ้านอยู่ไหน --จะมาหารึไง ไอ้ทิด

หรือ เราหายไปครึ่ง ชม.  ผช.ส่งข้อความว่า .....เงียบเลย
ความคิดเห็นที่ 7
เคยเจอแบบมาสองคำ

“ขอไลน์”

เรา _ ไม่ตอบกลับค่ะ
(ปกติใครทักมา เราจะตอบกลับตามมารยาททุกคน แต่ถ้ามาทำนองนี้ล่ะ ไม่ไหวจริงๆเชียว) Facepalm

ใจเย็นๆ สิพ่อเอ๋ย
ไม่คิดจะมีอารัมภบทใดๆ บ้างเลยรึไง๊
เพี้ยนขำหนักมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่