การสร้างหมู่บ้านจัดสรรติดกับโรงเรียน(ที่มีขนาดใหญ่)ถือว่าผิดกฎหมายหรือผิดอะไรก็ตามไหมครับ?

คือตัวผมอยากรู้ว่าการสร้างหมู่บ้านจัดสรรนั้นสามารถบ้านติดกับโรงเรียนได้หรือป่าวครับ ปกติผมไม่ค่อยเห็นเท่าไรเลยอยากรู้อะครับแล้วคือแถวๆ โรงเรียนนี่คือเสียงแบบดังมากอยู่ห่างจากโรงเรียนประมาณ 100-150 เมตรยังได้ยินเสียงดังมาก แล้วอยู่ๆ จะมีการสร้างหมู่บ้านจัดสรรติดกับโรงเรียนเลยอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่