เรียนมหาวิทยาลัยเทคโนโลราชมงคลธัญบุรี คณะศิลปศาสตร์การท่องเที่ยวและการโรงแรมการจัดการการโรงแรม ภาคพิเศษเป็นยังไงหรอครับ

เรียนมหาวิทยาลัยเทคโนโลราชมงคลธัญบุรี คณะศิลปศาสตร์การท่องเที่ยวและการโรงแรมการจัดการการโรงแรม (ภาคพิเศษ)เป็นยังไงหรอครับ
ตามหัวข้อเลยครับ อยากทราบการเรียนภาคพิเศษ คณะศิลปศาสตร์ การท่องเที่ยวและการโรงแรม การจัดการการโรงแรม 
เพราะ
ได้(ภาคพิเศษ)ครับ อยากทราบว่าการเรียนภาคพิเศษเป็นแบบไหน (เพราะผมไม่ได้คิดจะทำงาน พาร์ททาม) อยากทราบว่า
การจัดการเรียนการสอนเป็นแบบไหน เช่นเวลาเรียน วันเรียนอะไรแบบนี้อ่ะคับ และขอนอนหอได้มั้ยใน(ภาคพิเศษ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่