การขอมีsex กับเเฟนมันเเย่ขนาดนั้นเลยเหรอครับ

ผม  เคยคบกับเเฟนมาหลายคนเเล้ว เเต่ต้องมาเลิกกันเพราะผมขอมีอะไรด้วย ผมบอกว่าผมป้องกันเเน่นอนก็ยังไม่ได้ ผมเลยสงสัยว่ามันเป็นเรื่องเเย่ขนาดนั้นเลยเหรอครับเราเเค่อยากมีความสุขกับเรื่องเเบบนี้กับคนที่เรารัก บ้างก็บอกว่าที่บ้านสอนให้รักงวนสงวนตัว บ้างบอกหลังเเต่งค่อยมี  ถ้าจะไปซื้อกินก็ถูกหาว่านอกใจ  จะมีไหมครับ ผญที่รับได้เรื่องนี้

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ดูที่อายุ และความพร้อมของอีกฝ่ายด้วย รักจริงต้องรอได้ อยากมีอะไรให้มีความสุขก็ต้องเต็มใจกันทังสองคนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่