ไม่ติดรอบ3 ทำไงดีคะ

คือเราเด็ก65 ไม่ติดรอบ3 สักอันดับ เลือกไป9อันดับ เราก็งงค่ะว่าทำไมไม่ได้เลย เราก็เลือกเซฟมากๆนะ อันดับสุดท้ายรับตั้ง 400 คน เราก็พลาด ทั้งๆที่คะแนนเราก็พอๆกับเพื่อน เเต่เพื่อนได้อันดับใดอันดับนึงที่เค้าเลือกค่ะ  เราขอประมวลผลรอบ2ไปแล้ววันนี้อยากทราบว่าจะพอมีโอกาสติดสักอันดับมั้ยคะ เราเครียดมากไม่รู้จะบอกพ่อแม่ยังไง เลือกตั้ง9แต่ไม่ได้สักที่  (ปล.ก่อนเราจะกดเลือกอันดับตอนนั้นเราก็ดูรอบคอบแล้ว ลองเข้าไปที่เว็บ monkey everyday หลายคะแนนที่เลือก เว็บก็บอกมีโอกาสติดสูง แล้วคะแนนก็มากกว่าปีที่แล้ว 5 คะแนนอยู่ค่ะ แต่ทำไมไม่ได่เลย)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่