พยาบาลศิริราช กับ พยาบาลมช. ควรเลือกอันไหน

คือตอนนี้ติดพยาบาลศิริราชแล้วแต่ประมวลผลรอบ2อยู่ซึ่งถ้าประมวลผลรอบ2อาจมีโอกาศได้พยาบาลมช.เลยอยากรู้ที่ไหนโอเคกว่าอะค่ะถ้าศิริราชโอเคกว่าจะได้ยกเลิกประมวลผลรอบ2แต่ถ้ามช.โอเคกว่าก็จะประมวลผลต่อค่ะ รู้สึกว่าที่ศิริราชจะเคร่งกฎและก็หอพักไม่ดีไกลจากโรงพยาบาลด้วย เลยลังเลค่ะว่าจะเอาดีไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่